page_bg

Kayayyaki

5 ply KN95 kayan rufe fuska mara lafiya

Short Bayani:

Nau'in: Maɓallin fuska mai kariya

Mutane masu dacewa: Manya

Daidaitacce: EN149: 2001 + A1: 2009

Bayanin Tace: 95

Wurin asalin: Guangdong, China

Sunan Alamar: Moen Ko OEM

Girma: 155 * 105mm

Kayan aiki: 66% PP spunviscose wanda ba a saka da 34% yashi-wanda aka fesa yadi

Rayuwa shiryayye: 2 shekaru


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Mu kamfani ne na na'urorin kiwon lafiya a China, galibi muna ma'amala da kayayyakin masarufin da za a iya amfani da su, kamar masƙarfin fuska, abin rufe fuska, KN95 ɗin fuska da fuska FFP2 NR. Duk takaddun shaida da amincewa daga gwamnati sune PASS, ƙari ma, muna No 88 ne a cikin Jerin Farin Mai ba da Izini na Gwamnatin Sin. 

 

Jerin gidan yanar gizo mai bincike:   www.cccmhpie.org.cn

Takaddun shaida da muke riƙe: CE & EN 14683 / FDA GB32610 / GB2626-2006 ISO13485: 2016 / No.88 of White List

 

Wannan samfurin namu yana da babban hadadden aminci kuma ya wuce gwaji mai tsauri. Yana da ɗan kauri, da ƙura, da sanyin sanyi, da ƙwayoyin cuta, da ƙwayoyin cuta, da kamshin ƙamshi kuma suna da ayyuka da yawa. Ya dace a sa a cikin kaka da hunturu. Ka ba da kanka ga danginka, ka ba abokan aikinka farin ciki mai sauƙi.

Don inganta amincin kayanku, ƙwararru, ƙawancen muhalli, dacewa da ingantaccen sabis na marufi za a samar.

 

Saurin bayani

Nau'in: Maɓallin fuska mai kariya

Mutane masu dacewa: Manya

Daidaitacce: EN149: 2001 + A1: 2009

Bayanin Tace: 95

Wurin asalin: Guangdong, China

Sunan Alamar: Moen Ko OEM

Girma: 155 * 105mm

Kayan aiki: 66% PP spunviscose wanda ba a saka da 34% yashi-wanda aka fesa yadi

Rayuwa shiryayye: 2 shekaru

Tsarin tsaro: GB2626-2019

MOQ: 1000PCS

Sunan samfur: 5 ply KN95 mai rufe fuska

Marufi: 5pcs / jaka25pcs / akwatin, 40boxes / CTN, 1000pcs / CTN, girman kartani: 63.5 * 55 * 21.6cm

 

Musammantawa

1. Ba za a iya raba abin rufe fuska da wasu ba, ba za a iya tsabtace shi ba, ba za a sake yin amfani da shi ba, lokacin amfani da shi bai wuce awa 4 ba;

2. Sauya nan da nan lokacin da abin rufe fuska ya lalace, datti, danshi ko jin numfashi baya santsi

3. Abubuwan da ke cikin alaƙa da fata na iya haifar da halayen rashin lafiyan a cikin wasu mahimman mutane

 4.Don Allah kayi amfani dashi da wuri-wuri yayin budewa

5. Abun da ba a buɗe ba ya zama ajiya a ƙarƙashin zazzabi -20~ 30kuma zafi bai fi 80% ba

6. Yarwa

7. Kar ayi amfani yayin kunshin ya lalace

8. Rike bushe

 

Bayani don Hankali:

1. An haramta amfani da wannan samfurin tare da kunshin lalacewa;

2. Kada ayi amfani dashi a yanayi mai dauke da ƙasa da kashi 19.5% na oxygen, saboda wannan injin numfashi baya samar da iskar oxygen; Ba don amfani a cikin yanayin hazo mai ba;

3. Idan samfurin ya lalace, yayi datti, ko numfashi yayi wahala, bar yankin gurɓataccen nan da nan kuma maye gurbin samfurin;

4. Wannan samfurin yana amfani da lokaci ɗaya kawai kuma baza'a iya wanke shi ba;

5. Wannan samfurin ya kamata a adana shi a cikin yanayi mai tsabta, mai bushe da iska tare da ƙanshi mai ɗanɗano ƙasa da 80% kuma ba tare da gas mai cutarwa ba.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana